FaceB G+ Youtube He does it again! Fox Jumps Over Dog
hotline

Switch PoE HOT

Switch PoE

  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 16 Port:  - 16 Port 10/100M, 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45  - Hỗ trợ 2 Port 1000Mbps SFP  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 16port: 230W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 8 Port  - 8 Port 10/100M + 1 Port Uplink100Mbps RJ45  - Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 8port: 123W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 24 Port - 24 Port 10/100M + 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45 + 2 Port 1000Mbps SFP  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 24port: 370W  - Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp, 24 cổng - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤370W  - Khả năng chuyển đổi: 24.8G Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE, 16 port  - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: ≤30W, Tổng cộng ≤96W  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp  - 24 cổng Switch Hi-PoE  - Tính năng L2+ mạnh mẽ - Cổng giao tiếp:10/100/1000BASE-T port x 20, Combo 1000BASE-T/SFP port x 4  - Khả năng chuyển đổi: 350Gbps  - Khả năng lưu trữ MAC: 32K Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE hai lớp, 4 port.  - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.  - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤60W  - Khả năng chuyển đổi: 6.8G Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp 8 cổng - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: port 1-2≤60W, port 3-4≤30W, port 5-6-7-8≤15.4W, Tổng cộng ≤120W  - Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 24 cổng.  - Layer 2 management PoE switch  - PoE budget: 240W  - Support PoE, PoE+, Hi-PoE  - 250 meters long distance PoE transmission Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp, 4 Port - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X - Mặc định hoạt động như một switch bình thường, với tốc độ 10/100Mbps - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤85W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE hai lớp, 8 port - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: ≤30W, Tổng cộng ≤96W  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 16 cổng.  - Layer 2 management PoE switch  - PoE budget: 190W  - Support PoE, PoE+, Hi-PoE Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100M + 1 Port 100M Uplink Ethernet  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W - Bandwidth: 1.0Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100/1000M + 1 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber, Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W - Bandwidth: 10Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 2 Port Uplink Fiber, LC (SFP Port), Without SFP Module  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 2 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber,Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
Nội dung chính [Ẩn]

Switch PoE là phụ kiện cần thiết cho hệ thống camera IP sử dụng để cấp nguồn và mạng. Ngày nay, hầu hết các camera IP đều hỗ trợ công nghệ cấp nguồn qua cổng PoE. Bởi vậy, loại phụ kiện dành cho camera này là sản phẩm thật sự cần thiết khi lắp đặt hệ thống camera IP.

Thiết bị Switch PoE mang lại nhiều tiện ích cho người sử dụng như không cần phải đi dây nguồn cho camera, không cần các thiết bị chuyển đổi nguồn cho camera, hệ thống camera quan sát sẽ trở nên thân thiện và tiện ích hơn.

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều nhà sản xuất cung cấp thiết bị Switch PoE với đa dạng chức năng và giá thành khác nhau. Tùy theo nhu cầu sử dụng để bạn lựa chọn những loại Switch PoE phù hợp với hệ thống camera quan sát, đáp ứng mong muốn của người dùng.

Với nhiều năm hoạt động trong lĩnh vực an ninh giám sát, Mtel khuyên bạn nên sử dụng loại thiết bị Switch PoE chính hãng, có xuất xứ rõ ràng cùng thời gian bảo hành uy tín. Không nên lựa chọn hàng trôi nổi không rõ xuất xứ, bởi vì có thể gây thiệt hại cho hệ thống camera quan sát cũng như tốn kém chi phí.

>>> Phụ kiện camera và những tính năng cơ bản

[x]

Zalo: 0972185006