Switch PoE

  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 16 Port:  - 16 Port 10/100M, 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45  - Hỗ trợ 2 Port 1000Mbps SFP  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 16port: 230W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 8 Port  - 8 Port 10/100M + 1 Port Uplink100Mbps RJ45  - Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 8port: 123W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch cấp nguồn PoE 24 Port - 24 Port 10/100M + 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45 + 2 Port 1000Mbps SFP  - Cáp nguồn tối đa cho 1port: 30W  - Cáp nguồn tổng cộng tối đa 24port: 370W  - Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp, 24 cổng - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤370W  - Khả năng chuyển đổi: 24.8G Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE, 16 port  - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: ≤30W, Tổng cộng ≤96W  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp  - 24 cổng Switch Hi-PoE  - Tính năng L2+ mạnh mẽ - Cổng giao tiếp:10/100/1000BASE-T port x 20, Combo 1000BASE-T/SFP port x 4  - Khả năng chuyển đổi: 350Gbps  - Khả năng lưu trữ MAC: 32K Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE hai lớp, 4 port.  - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.  - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤60W  - Khả năng chuyển đổi: 6.8G Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp 8 cổng - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: port 1-2≤60W, port 3-4≤30W, port 5-6-7-8≤15.4W, Tổng cộng ≤120W  - Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 24 cổng.  - Layer 2 management PoE switch  - PoE budget: 240W  - Support PoE, PoE+, Hi-PoE  - 250 meters long distance PoE transmission Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 2 lớp, 4 Port - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X - Mặc định hoạt động như một switch bình thường, với tốc độ 10/100Mbps - Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤85W Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE hai lớp, 8 port - Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X  - Công suất PoE: ≤30W, Tổng cộng ≤96W  - Khả năng chuyển đổi: 7.6G Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE 16 cổng.  - Layer 2 management PoE switch  - PoE budget: 190W  - Support PoE, PoE+, Hi-PoE Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100M + 1 Port 100M Uplink Ethernet  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W - Bandwidth: 1.0Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100/1000M + 1 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber, Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W - Bandwidth: 10Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 2 Port Uplink Fiber, LC (SFP Port), Without SFP Module  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 2 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber,Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 1 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber,Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W.  - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100M + 1 Port Uplink Fiber, SC, Dual Fiber,Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W  - Bandwidth: 1.6Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100M + 1 Port Uplink Fiber,  SC, Dual Fiber,Single Mode  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W  - Bandwidth: 1.0Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Witch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 1 Port 1000M Uplink Ethernet  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 130W.  - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 24 cổng 10/100M + 2 Port 1000M Uplink Ethernet  + 2 Port 1000M Uplink Fiber  - Công suất mỗi port 30W. Tổng công suất 500W  - Bandwidth: 8.8Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 8 cổng 10/100/1000M + 2 Port Uplink Fiber, LC (SFP Port), Without SFP Module  - Công suất mỗi port 30W  - Bandwidth: 18Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100/1000M + 1 Port 1000M Uplink Ethernet  - Công suất mỗi port 30W  - Bandwidth: 10Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng
  • Đặc điểm nổi bật - Switch PoE loại 4 cổng 10/100/1000M + 1 Port 1000M Uplink Ethernet  - Công suất mỗi port 15.4W, tổng công suất 65W.  - Bandwidth: 10Gbps  Bảo hành: Chính hãng 12 tháng

Lựa chọn sản phẩm và dịch vụ của Mtel

 

Khách hàng của Mtel

VinGroup

 

Đánh giá của khách hàng ( updated mới nhất )

comment

Lần đầu tiên mua sắm camera và bộ đàm cho công trình mình phụ trách, thật sự rất cảm ơn Mtel vì sản phẩm rất tốt, phục vụ nhiệt tình và thân thiện, hướng dẫn khách hàng rất cụ thể và chi tiết.
Lần sau có nhu cầu nhất định mình sẽ quay lại Mtel, cảm ơn Mtel rất nhiều!

Trần Hoài Nam, Kỹ sư xây dựng - Bắc Ninh

comment

Mình lựa chọn Mtel vì chính sách bảo hành vàng tại nhà của Mtel rất tốt, có dịch vụ này mình không còn lo ngại gì về an ninh của nhà hàng mình nữa, điều đặc biệt là Mtel tư vấn rất kỹ lưỡng và lắp đặt cực kì nhanh chóng theo yêu cầu của mình.
Nếu ai có nhu cầu về camera chắc chắn không thể bỏ qua Mtel - 1 đơn vị chuyên nghiệp và rất có tâm với khách hàng.

Lê Thành Dũng, Chủ nhà hàng - Cầu Giấy - Hà Nội

comment

Mình lắp đặt camera cho ngôi nhà của mình cũng vì lo sợ an ninh của gia đình. Rất nhiều bên cũng chào mời mình với mức giá khá rẻ nhưng mình lại lựa chọn Mtel vì chất lượng và bảo hành đặc biệt không phải nơi nào cũng có, được hỗ trợ tận tình như vậy mình càng an tâm hơn về ngôi nhà của mình.

Nam Anh, Phó Giám đốc Doanh nghiệp Xây dựng - Long Biên - Hà Nội

comment

Trang trại của gia đình mình rất rộng, nhu cầu liên lạc bằng bộ đàm thật sự là cần thiết để liên lạc với người làm của gia đình mình. Cảm ơn Mtel đã tìm cho mình loại bộ đàm giá trị phải chăng và đăng ký tần số hộ gia đình mình.
Thật sự không biết nói gì ngoài cảm ơn vì sự nhiệt tình hỗ trợ mình mặc dù giá trị của mấy chiếc bộ đàm của mình không phải lớn!

Nguyễn Văn Cường, Chủ trang trại - Ba Vì - Hà Nội